Your are here: Home // Habari // SINA URAFIKI NA BONGO MOVIE ZAIDI YA KAZI- GABO

SINA URAFIKI NA BONGO MOVIE ZAIDI YA KAZI- GABO

Salim Ahmed

Gabo zigamba muigizaji wa filamu Swahilihood.

MUIGIZAJI bora katika tasnia ya filamu Bongo Salim Ahmed ‘Gabo’ amesema kuwa hana rafiki ndani ya Bongo movie zaidi ya kazi kitu anachokipenda kuliko kitu kingine , alisema kuwa anakuwa na rafiki katika kazi husika tu na si vinginevyo hivyo anashanga kutokea mtu kumshambulia katika mitandao ya kijamii.

Salim Ahmed

Gabo Zigamba muigizaji wa filamu Swahilihood.

Salim Ahmed

Gabo Zigamba akiwa katika suti maridadi kabisa.

Salim Ahmed

Gabo Zigamba katika tabasamu murura.

“Niwe wazi kiukweli naweza sina rafiki Bongo movie mimi napenda kufanya kazi na kuondoka kam animemaliza kazi sina sababu ya kuzubaa sehemu hiyo naendelea na kazi zangu sijawahi kumletea dharau msanii mwezangu,”alisema Gabo.

Siku za karibuni msanii Duma aliibuka na kumshutumu Gabo kwa matukio mbalimbali akidai kuwa hawaheshimu wasanii wakubwa walioanza kuigiza kabla yake, pamoja na masuala kuchukua nafasi kubwa katika mitandao hakujibu huku akisema kuwa jibu la mwelevu ni kuwa na subira na sikujibu kila tukio bila kupima.

filed under: Habari

Leave a reply

Home | About us | Contact us| Privacy Policy | Terms of use | Copyright © 2010 swahili hood portal . All rights reserved.
  • Facebook